Tombi Borom Tuubaa (2)

Bismillahi Rahmaani Rahiim Ci xaaj wi dees na fi xammee leen ci néttali yi jëm ci lu dib Taalibe. Wax na fi lu aju ci topp ndigal ak bàyyi tere yi. Lépp jëm ci yokk góor-góorlu ci jaamu Yàlla, teggin yi war ci nodd, moytu lépp luy lu bon. Di waxtaane it lu baax, di […]

Tombi Borom Tuubaa (1)

Bismillahi Rahmaani Rahiim Ginnaaw leeral lu aju ci natuwaayu xisa yi. Deen fiy yaayal waxtaani Sëriñ Tuubaa walla Tombi Boroom Tuubaa. Sëriñ Alhaaji Mbàkke moo bind Téere bi. Di ko ñaanal mu yàgg fi lool te wér. Yàlla dolli ko kàttan ak man-man ci lépp. Su ko defe saa bu àndee benn xisa rekk day […]

Al-Habdul Xadiim

GRATUIT
VOIR