L’attraction vers les grâces et l’éloignement des illusions

Dans cette œuvre, Serigne Touba nous parle des bonnes mœurs, des valeurs, des qualités et des vertus louables auprès d’Allah, auprès de la société et envers nos semblables. C’est une belle œuvre, riches en leçons, avec de magnifiques maximes et des sagesses profondes. Qu’Allah nous guide vers le droit chemin.

Miftaahul Xuyóob (2)

Ci xaaj wi, dees na fi lim yi nga xam ne war na boroom kër mu xamal ko soxnaam, ñi mu njaboote. Te mooy faratay jëmam ak mbolleem li ci aju, dalle ko ci laab, ponki diine yi la cay farata ak sunna. Di ko waar ngir bëggal ko lu baax ëllag. Te sax « góor […]

Leeral Miftaahul Xuyóob (1)

Li ab Téere la bu am solo jëm ci xamlee nees di yoree sa Soxna ak ay mbir yu jëm ci dundug bàmmeel ak yeneeni yëf. Ku ñuy wax Umar Jóob moo doon laaj Sëriñ Tuubaa Xaada lahu Laahu Maxtaara lahu ay laaj yu am solo. Sëriñ bi bind Téere bi àndil ko ci ay […]

Al-Habdul Xadiim

GRATUIT
VOIR