Kan Mooy Sëriñ Mbàkke Madina

Sëriñ Mbàkke Madina, dafa doonoon nit ku fonk jàng, jàngale ak jëfe xam-xam. Doonoon ku fonk sunnas Yonent bi Aleyhi Salaam, di ko dund bu wér. Dafa doonoon ku noppi, am dal lool, bari ñu ko sopp muy kilifa yi di ndogo yi. Mbokkam yépp bëgg ko ak daan ko ndamoo bu wér. Ku dëddu […]

Kan Mooy Gaïnde Fatma

Ku amoon gis-gis bu sori la. Dafa teel a yeewu ci doxiinu jamono. Moo tax masul neenal benn xam-xam bu am njariñ. Dafa daan yóbb ay nit ñu bari ñuy jàngi ci yeneeni réew. Teewul itam mu sàmp ay jàngukaay ci biir Senegaal. Tuubaa itam mu liggéey mbed yi, def ci liggéey mu am solo […]

Leeral Fathul Zaahiril Baatin…(2)

Dina fi feeñ lenn ci njariñ yi nekk ci bàyyeek sa lépp sa Boroom, woolu ko bu wóor, ak wéral sab pas-pas ci dëggal saw doxiin sa diggante ak moom. Am na lees ci toftal ci Téere bi, jëm ci leeral luy mag, ak i màndargaam. Akub tënk jëm ci ponki Diine.

Al-Habdul Xadiim

GRATUIT
VOIR