Jotaayu Texe (6)

Ci xaaj wi dees na fi gën a xamee mayi Yàlla sunu Boroom. Di neen fi gis it ni ñaanlu ci say mbir lu baax la. Moom Sëriñ Tuubaa nag di neen déggee ci nettali bi fonkam Alxuraan ak jibboo ak Boroomam. Yal nanu Yàlla sàmmal sunu Diinee.

Jotaayu Texe (5)

Mbokk mii di Xaadim Ja dafa réer. Boobu ba tay kenn xamul ci moom dara. Nataal wii, noo ngi ko jëlle ci « AESF ». Nuy sàkku ci ku ko man di gis nga jokk limat yi ci nataal bi. Yal na feeñ ci lu gaaw. Amiin ! Ci nettali bii nag dees na ci xame dolleey […]

Kan Mooy Soxna Muslimatu Mbàkke

Senghor mi doon njiitu réew mi itam mas na ko sargal, te daf daan wax naan « Soxna Musli dafay jigéen boo xam ne, daa jiitoo lu bari jamonoom ». Soxna Musli ci turam bi gën a siiw, doonoon it ku amug sàmm, bañoon jaxasoo góor ak jigéen. Liggéeyam itam terewuko woon jaamu Yàlla ci […]

Al-Habdul Xadiim

GRATUIT
VOIR